David Szendiuch 
*Almenn síða   >Operabase Professional 
   Listamenn    David Szendiuch
  Stundaskrá
 Frá Í dag | frá því í ágúst 2012


Future performances[H] Heimsfrumsýning
[NV] Nýtt verkefni
David Szendiuch: Stundaskrá
Frá ópera 
20 Okt 2017 Rigoletto Sparafucile Moravian Theatre Olomouc (Hlj.stj:Šumník / Oswald, Leikstj.:Hlinková)
Moravské divadlo
21 Sep 2017 La bohème Colline Moravian Theatre Olomouc (Hlj.stj:Oswald / Šumník, Leikstj.:Hlinková)
Moravské divadlo
20 Sep 2017 Die Zauberflöte Sarastro Moravian Theatre Olomouc (Hlj.stj:Oswald / Šumník, Leikstj.:Vencl, Doleželová)
Moravské divadlo
11 Sep-16 Okt 2017 The Greek Passion Priest Grigoris Moravian Theatre Olomouc (Hlj.stj:Šumník / Hanák, Leikstj.:Pitínský)
Moravské divadlo
Mar-Apr 2017 Prodaná nevěsta Kecal Moravian Theatre Olomouc (Hlj.stj:Šumník, Leikstj.:Tarant)
Feb-Maí 2017 The Greek Passion Priest Grigoris Moravian Theatre Olomouc (Hlj.stj:Šumník / Hanák, Leikstj.:Pitínský)
Feb-Jún 2017 La bohème Colline Moravian Theatre Olomouc (Hlj.stj:Oswald / Šumník, Leikstj.:Hlinková)
Des 2016-Maí 2017 Der Sturm [NV] czStefano National Moravian-Silesian Theatre, Ostrava (Hlj.stj:Sedlický / Šedivý, Leikstj.:Nekvasil)
Nóv 2016-Jan 2017 Roberto Devereux Il duca di Nottingham National Moravian-Silesian Theatre, Ostrava (Hlj.stj:Šrubař / Teepen, Leikstj.:Gábor)
Nóv 2016 Anna Bolena Enrico VIII National Moravian-Silesian Theatre, Ostrava (Hlj.stj:Žídek, Leikstj.:Krejčí)
Nóv 2016-Jún 2017 Nabucco Zaccaria State Opera Banská Bystrica (Hlj.stj:Procházka / Ros, Leikstj.:Babiak)
Okt 2016-Jún 2017 Turandot Timur Moravian Theatre Olomouc (Hlj.stj:Šumník, Leikstj.:Málek)
Okt 2016-Mar 2017 Attila [NV] Attila Slezské divadlo, Opava (Hlj.stj:Šumník, Leikstj.:Pletichová)
Okt-Des 2016 Hamlet Horatio National Moravian-Silesian Theatre, Ostrava (Hlj.stj:Brauner / Klecker / Švec, Leikstj.:Lipus)
Sep 2016-Jún 2017 Rigoletto Sparafucile Moravian Theatre Olomouc (Hlj.stj:Šumník / Oswald, Leikstj.:Hlinková)
Sep 2016 Il barbiere di Siviglia Don Basilio Moravské divadlo Olomouc (Hlj.stj:Hanák, Leikstj.:Belcredi)
Sep 2016-Apr 2017 The Brandenburgers in Bohemia Volfram Olbramovič National Moravian-Silesian Theatre, Ostrava (Hlj.stj:Klecker / Prášil, Leikstj.:Nekvasil)
Sep 2016-Maí 2017 Die Zauberflöte Sarastro Moravian Theatre Olomouc (Hlj.stj:Oswald / Šumník, Leikstj.:Vencl, Doleželová)
Jún 2016 The Brandenburgers in Bohemia [NV] Wolfram Olbramovič National Moravian-Silesian Theatre, Ostrava (Hlj.stj:Klecker / Prášil, Leikstj.:Nekvasil)
Mar-Jún 2016 Hamlet [NV] Horatio National Moravian-Silesian Theatre, Ostrava (Hlj.stj:Brauner, Leikstj.:Lipus)
Jan-Feb 2016 Rigoletto [NV] Sparafucile Moravské divadlo Olomouc (Hlj.stj:Šumník / Oswald, Leikstj.:Hlinková)
Okt 2015-Jan 2016 Tosca [NV] Il Barone Scarpia Slezské divadlo, Opava (Hlj.stj:Bottigliero, Binetti, Leikstj.:Pletichová)
Okt 2015-Feb 2016 Barbe-bleue [NV] Le Comte Oscar Moravian Theatre Olomouc (Hlj.stj:Hanák, Leikstj.:Málek)
Okt 2015-Feb 2016 The Kiss Otec Paloucký Moravské divadlo Olomouc (Hlj.stj:Hanák / Šumník, Leikstj.:Dubovic)
Okt 2015-Maí 2016 The Fiery Angel Faust National Moravian-Silesian Theatre, Ostrava (Hlj.stj:Kučera, Leikstj.:Nekvasil)
Sep-Nóv 2015 Prodaná nevěsta Kecal Moravské divadlo Olomouc (Hlj.stj:Šumník, Leikstj.:Tarant)
Sep 2015-Feb 2016 Carmen Escamillo Moravské divadlo Olomouc (Hlj.stj:Šumník, Leikstj.:Tarant)
Sep 2015-Feb 2016 Il barbiere di Siviglia Don Basilio Moravské divadlo Olomouc (Hlj.stj:Oswald / Hanák, Leikstj.:Belcredi)
Sep 2015-Mar 2016 Andrea Chénier Pietro Fléville National Moravian-Silesian Theatre, Ostrava (Hlj.stj:Müller / Teepen / Šrubař, Leikstj.:Krejčí)
Sep 2015-Feb 2016 Turandot Timur Moravské divadlo Olomouc (Hlj.stj:Šumník, Leikstj.:Málek)
Jún 2015-Mar 2016 Andrea Chénier [NV] Pietro Fléville National Moravian-Silesian Theatre, Ostrava (Hlj.stj:Müller / Teepen, Leikstj.:Krejčí)
Apr 2015 Lucia di Lammermoor Raimondo Bidebent Moravské divadlo Olomouc (Hlj.stj:Oswald, Leikstj.:Otava)
Feb-Jún 2015 The Fiery Angel [NV] ruFaust National Moravian-Silesian Theatre, Ostrava (Hlj.stj:Jindra / Kučera, Leikstj.:Nekvasil)
Feb-Mar 2015 The Kiss [NV] Otec Paloucký Moravské divadlo Olomouc (Hlj.stj:Hanák / Šumník, Leikstj.:Dubovic)
Nóv 2014 The Cunning Little Vixen Jezevec Janáček Brno International Festival (Hlj.stj:Kraft, Leikstj.:Kříž)
Nóv 2014 The Cunning Little Vixen Priest Janáček Brno International Festival (Hlj.stj:Kraft, Leikstj.:Kříž)
Okt-Nóv 2014 Genoveva Drago National Moravian-Silesian Theatre, Ostrava (Hlj.stj:Olivieri-Munroe / Žídek, Leikstj.:Glaser)
Okt 2014 Prodaná nevěsta Kecal Moravské divadlo Olomouc (Hlj.stj:Šumník, Leikstj.:Tarant)
Okt 2014-Apr 2015 Pad Arkuna [NV] Dargun National Theatre Prague, Praha (Hlj.stj:Fiore, Leikstj.:Heřman)
Sep 2014-Jan 2015 Les contes d'Hoffmann quatres diables J K Tyl Theatre, Plzeň (Hlj.stj:Brauner, Leikstj.:Beneš)
Sep 2014-Apr 2015 Noc plná světla [H] Petr z Craonu Moravské divadlo Olomouc (Hlj.stj:Šumník, Leikstj.:Tarant)
Sep 2014-Feb 2015 Carmen Escamillo Moravské divadlo Olomouc (Hlj.stj:Šumník, Leikstj.:Tarant)
Sep 2014-Apr 2015 Turandot Timur Moravské divadlo Olomouc (Hlj.stj:Šumník, Leikstj.:Málek)
Sep 2014-Feb 2015 Falstaff Pistola Moravské divadlo Olomouc (Hlj.stj:Oswald, Leikstj.:Hlinková)
Sep 2014-Feb 2015 Paganini Graf Hédonville Moravské divadlo Olomouc (Hlj.stj:Hanák, Leikstj.:Andělová-Pletichová)
Maí-Jún 2014 Turandot [NV] Timur Moravské divadlo Olomouc (Hlj.stj:Šumník, Leikstj.:Málek)
Apr-Jún 2014 Les contes d'Hoffmann [NV] quatres diables J K Tyl Theatre, Plzeň (Hlj.stj:Brauner, Leikstj.:Beneš)
Feb-Nóv 2014 Genoveva [NV] Drago National Moravian-Silesian Theatre, Ostrava (Hlj.stj:Olivieri-Munroe / Žídek, Leikstj.:Glaser)
Jan-Apr 2014 Paganini Graf Hédonville Moravské divadlo Olomouc (Hlj.stj:Hanák, Leikstj.:Andělová-Pletichová)
Okt 2013-Maí 2014 Čert a Káča Lucifer Moravské divadlo Olomouc (Hlj.stj:Šnajdr / Šumník, Leikstj.:Věžník)
Okt 2013 Prodaná nevěsta Kecal Moravské divadlo Olomouc (Hlj.stj:Šumník, Leikstj.:Tarant)
Okt 2013-Apr 2014 Concert NoRole Moravské divadlo Olomouc (Hlj.stj:Oswald)
Okt 2013-Maí 2014 Falstaff [NV] Pistola Moravské divadlo Olomouc (Hlj.stj:Oswald, Leikstj.:Hlinková)
Sep 2013-Feb 2014 Carmen Escamillo Moravské divadlo Olomouc (Hlj.stj:Šumník, Leikstj.:Tarant)
Sep 2013-Jún 2014 Lucia di Lammermoor Raimondo Bidebent Moravské divadlo Olomouc (Hlj.stj:Oswald, Leikstj.:Otava)
Sep 2013-Maí 2014 Anna Bolena itEnrico VIII National Moravian-Silesian Theatre, Ostrava (Hlj.stj:von Dohnányi / Žídek, Leikstj.:Krejčí)
Sep 2013-Jún 2014 Macbeth [NV] itBanco State Opera Banská Bystrica... (Hlj.stj:Vach, Leikstj.:Gábor)
Banská Bystrica ◊ Salgótarján ◊ Zvolen
Jún 2013 Anna Bolena [NV] Lord Rochefort National Moravian-Silesian Theatre, Ostrava (Hlj.stj:von Dohnányi / Šrubař, Leikstj.:Krejčí)
Jan-Apr 2013 Roméo et Juliette Capulet National Moravian-Silesian Theatre, Ostrava (Hlj.stj:Brauner / Žídek, Leikstj.:Gábor)
Des 2012-Maí 2013 Lucia di Lammermoor [NV] Raimondo Bidebent Moravské divadlo Olomouc (Hlj.stj:Oswald, Leikstj.:Otava)
Des 2012 Prince Igor ruKonchak J K Tyl Theatre (Hlj.stj:Kofroň, Leikstj.:Tarant)
Des 2012-Apr 2013 La bohème Colline National Moravian-Silesian Theatre, Ostrava (Hlj.stj:Jindra / Šrubař, Leikstj.:Studený)
Okt 2012-Jan 2013 Armida Petr National Moravian-Silesian Theatre, Ostrava (Hlj.stj:Jindra / Šrubař, Leikstj.:Nekvasil)
Sep 2012-Mar 2013 Turandot Timur J K Tyl Theatre, Plzeň (Hlj.stj:Štrunc, Leikstj.:Málek)
Sep-Nóv 2012 Rigoletto Sparafucile J K Tyl Theatre (Hlj.stj:Pařík / Brauner / Štrunc, Leikstj.:Alföldi)

 Permalink: operabase.com/a/David_Szendiuch/20194/is