Mirella Hagen, sópran :: Stundaskrá 
*Almenn síða     >Operabase Professional 
Sýna leiðbeiningar
 Listamaður: Hljómar eins og

Mirella Hagen

Stundaskrá
Hlutverkaskrá
Ljósmyndir
Æviágrip
Tengiliðir
Stjórn og kontaktupplýsingar
 JL Artist

Starfsfólk/aðrar vefsíður
 http://www.mirella-hagen.com

 Upplýsingar frá óperuhúsinu  Frumraun hjá stofnuninni
 Upplýsingar frá umboðsmanni/listamanni  Frumraun í hlutverki
Frá  / Til ópera  Hlutverk  Staðsetning 
 Mar 15  Der Silbersee1. VerkäuferinBerlin(Konzert)Hlj.stj: Iván Fischer;
 Jan-Apr 15  My Fair LadyEliza DoolittleBraunschweigHlj.stj: C Hein; Leikstj.: Kochheim 
 Okt-Des 14  Die ZauberflotePamina/PapagenaBraunschweigHlj.stj: Bauche; Leikstj.: A Amos 
 Sep-Des 14  L'elisir d'amoreAdina itBraunschweigHlj.stj: C Hein; Leikstj.: Romero Mora 
 Ág 14  GotterdammerungWoglindeBayreuth(Wagner)Hlj.stj: Kirill Petrenko; Leikstj.: Castorf 
 Júl-Ág 14  SiegfriedWaldvogelBayreuth(Wagner)Hlj.stj: Kirill Petrenko; Leikstj.: Castorf 
 Júl-Ág 14  Das RheingoldWoglindeBayreuth(Wagner)Hlj.stj: Kirill Petrenko; Leikstj.: Castorf 
 Apr 14  Messe c-MollsopranoAntwerpen(Vlaamse)Hlj.stj: Michelangeli;
 Apr 14  Messe c-MollsopranoGentHlj.stj: Michelangeli;
 Feb-Apr 14  Ali Baba and the Forty ThievesŞirin deBerlin(Komische)Hlj.stj: Poska; Leikstj.: M Davids 
 Jan 14  RecitalsopranoLjubljana(Fest)
 Jan-Maí 14  Der Graf von LuxemburgJuliette VermontDortmundHlj.stj: Motonori Kobayashi; Leikstj.: Enzinger 
 Jan 14  ConcertSopranDortmundHlj.stj: Feltz;
 Okt 13-Jan 14  Fiddler on the RoofHodel deDortmundHlj.stj: P Armbruster; Leikstj.: Johannes Schmid 
Júl-Ág 13  GotterdammerungWoglindeBayreuth(Wagner)Hlj.stj: Kirill Petrenko; Leikstj.: Castorf 
Júl-Ág 13  SiegfriedWaldvogelBayreuth(Wagner)Hlj.stj: Kirill Petrenko; Leikstj.: Castorf 
Júl-Ág 13  Das RheingoldWoglindeBayreuth(Wagner)Hlj.stj: Kirill Petrenko; Leikstj.: Castorf 
Apr 13  ParsifalFlowermaidensGentHlj.stj: E Inbal / D Inbal; Leikstj.: Gürbaca 
Mar-Apr 13  ParsifalFlowermaidensAntwerpen(Vlaamse)Hlj.stj: E Inbal / D Inbal; Leikstj.: Gürbaca 
Mar-Apr 13  Parsifal1. KnappeAntwerpen(Vlaamse)Hlj.stj: E Inbal / D Inbal; Leikstj.: Gürbaca 
Mar 13  NabuccoAnnaGentHlj.stj: D Jurowski / Marcelletti; Leikstj.: Daniel Slater 
Feb 13  NabuccoAnnaAntwerpen(Vlaamse)Hlj.stj: D Jurowski / Marcelletti; Leikstj.: Daniel Slater 
Jan 13  Die ZauberflotePapagenaGentHlj.stj: Netopil / Pouspourikas; Leikstj.: David Hermann 
Des 12  Die ZauberflotePapagenaAntwerpen(Vlaamse)Hlj.stj: Netopil / Pouspourikas; Leikstj.: David Hermann 
Apr-Maí 12  The Last VirtuosoMädchenRegensburgHlj.stj: Rocco; Leikstj.: Mareike Zimmermann 
Feb-Maí 12  EvitaPeróns GeliebteRegensburgHlj.stj: van Buren; Leikstj.: Kochheim 
Feb-Jún 12  Elektra5. MagdRegensburgHlj.stj: Tetsuro Ban; Leikstj.: Kay Metzger 
Des 11-Maí 12  Hansel und GretelSandmännchen/TaumännchenRegensburgHlj.stj: van Buren; Leikstj.: Christina Schmidt 
Des 11-Maí 12  Hansel und GretelGretelRegensburgHlj.stj: van Buren; Leikstj.: Christina Schmidt 
Okt 11-Jún 12  Die lustige WitweValencienneRegensburgHlj.stj: Arne Willimczik; Leikstj.: Olaf Schmidt