Roland Schubert :: Stundaskrá 
*Almenn síða     >Operabase Professional 
Sýna leiðbeiningar
 Listamaður: Hljómar eins og

Roland Schubert

Stundaskrá
Hlutverkaskrá
Ljósmyndir
Æviágrip
Tengiliðir
Stjórn og kontaktupplýsingar
 Upplýsingar ekki til staðar


Starfsfólk/aðrar vefsíður
 Tillaga að viðbót eða breytingu

 Upplýsingar frá óperuhúsinu  Frumraun hjá stofnuninni
 Upplýsingar frá umboðsmanni/listamanni  Frumraun í hlutverki
Frá  / Til √≥pera  Hlutverk  Staðsetning 
 Apr-Jún 14  Die FeenHaraldLeipzigHlj.stj: Foremny; Leikstj.: R Doucet 
 Jan-Maí 14  ElektraEin alter DienerLeipzigHlj.stj: U Schirmer; Leikstj.: Konwitschny 
 Nóv 13-Apr 14  AlmiraConsalvo itHalle(Oper)Hlj.stj: A Spering; Leikstj.: A Koehler 
 Júl 13  Die FeenHaraldBayreuth(Wagner)Hlj.stj: U Schirmer; Leikstj.: R Doucet 
 Jún 13  AlmiraConsalvo itHalle(Oper)Hlj.stj: A Spering; Leikstj.: A Koehler 
 Feb-Maí 13  Die FeenHaraldLeipzigHlj.stj: U Schirmer; Leikstj.: R Doucet 
Maí 12  MarthaLord Tristan MicklefordHalle(Oper)Hlj.stj: K Edusei; Leikstj.: M McCaffery 
Mar-Maí 12  Die ZauberfloteSprecher/1. PriesterDresden(Operette)Hlj.stj: E Theis / Garbosnik; Leikstj.: A Koehler 
Okt 11  Ariadne auf NaxosTruffaldinoMünchen(SO)Hlj.stj: Nagano; Leikstj.: Carsen 
Sep 11-Jún 12  ToscaSagrestano itBerlin(Deutsche)Hlj.stj: Alexander Joel / Foremny; Leikstj.: Barlog 
Maí-Jún 11  Der WaffenschmiedHans StadingerLeipzigHlj.stj: S Diederich; Leikstj.: Petraschewsky 
Apr 11  La bohemeBenoît itBerlin(Deutsche)Hlj.stj: Chichon; Leikstj.: Götz Friedrich 
Mar-Apr 11  Ariadne auf NaxosTruffaldino deBerlin(Deutsche)Hlj.stj: J Lacombe; Leikstj.: Carsen 
Sep 10-Mar 11  Die ZauberfloteSprecher/ 1. PriesterDresden(Operette)
Sep 10-Jún 11  ToscaSagrestano itBerlin(Deutsche)Hlj.stj: Alexander Joel; Leikstj.: Barlog 
Jún 10  SchwarzwaldmadelBlasius RömerLeipzigHlj.stj: S Diederich; Leikstj.: Bernd Mottl 
Jan-Jún 10  ToscaSagrestano itBerlin(Deutsche)Hlj.stj: Allemandi / Foremny; Leikstj.: Barlog 
Des 09-Júl 10  La bohemeBenoît itBerlin(Deutsche)Hlj.stj: Rogister / Y Abel; Leikstj.: Götz Friedrich 
Des 09-Jan 10  Die Zauberflote2. geharnischter MannHalle(Oper)Hlj.stj: K Steffens; Leikstj.: Halmen 
Okt 09-Jún 10  Die ZauberfloteSprecher/ 1. PriesterDresden(Operette)Hlj.stj: E Theis; Leikstj.: A Koehler 
Jún-Júl 09  TieflandTommaso deBerlin(Deutsche)Hlj.stj: Y Abel; Leikstj.: Roland Schwab 
Apr-Jún 09  SchwarzwaldmadelBlasius RömerLeipzigHlj.stj: S Diederich; Leikstj.: Bernd Mottl 
Feb 09  Ariadne auf NaxosTruffaldinoBerlin(Deutsche)Hlj.stj: J Lacombe; Leikstj.: Carsen 
Jan-Feb 09  Salome5. Jude deBerlin(Deutsche)Hlj.stj: U Schirmer; Leikstj.: A Freyer 
Jan-Jún 09  ToscaSagrestano itBerlin(Deutsche)Hlj.stj: Villaume / Pier Giorgio Morandi; Leikstj.: Barlog 
Des 08-Jan 09  La bohemeBenoît itBerlin(Deutsche)Hlj.stj: Alexander Joel; Leikstj.: Götz Friedrich 
Okt 08  Manon LescautL'oste itBerlin(Deutsche)Hlj.stj: Patrik Ringborg; Leikstj.: Deflo 
Sep 08-Maí 09  Die ZauberfloteSprecher / 1. PriesterDresden(Operette)Hlj.stj: E Theis; Leikstj.: A Koehler