Roman Astakhov, bassi :: Stundaskrá 
*Almenn síða     >Operabase Professional 
Sýna leiðbeiningar
 Listamaður: Hljómar eins og

Roman Astakhov

Stundaskrá
Hlutverkaskrá
Ljósmyndir
Æviágrip
Tengiliðir
Stjórn og kontaktupplýsingar
 James Fox US[Heimurinn]
 James Fox EU[var]
 Inge Tennigkeit


Starfsfólk/aðrar vefsíður
 Tillaga að viðbót eða breytingu

 Upplýsingar frá óperuhúsinu  Frumraun hjá stofnuninni
 Upplýsingar frá umboðsmanni/listamanni  Frumraun í hlutverki
Frá  / Til √≥pera  Hlutverk  Staðsetning 
 Ág 13  Die Meistersinger von NurnbergHans Foltz deSalzburg(Fest)Hlj.stj: D Gatti; Leikstj.: Herheim 
 Maí 13  Rienzi, der letzte der TribunenNoRole deRoma(Opera)Hlj.stj: Soltesz; Leikstj.: De Ana 
 Mar-Jún 13  ParsifalTiturelEssenHlj.stj: Soltesz; Leikstj.: Schloemer 
 Feb 13  Das RheingoldFasoltRoma(S.Cecilia)Hlj.stj: Kirill Petrenko;
 Jan-Júl 13  ToscaAngelottiEssenHlj.stj: Soltesz / Perplies; Leikstj.: Mielitz 
 Des 12-Jan 13  La bohemeColline itLeipzigHlj.stj: W Lacey; Leikstj.: Konwitschny 
 Des 12-Feb 13  Ariadne auf NaxosTruffaldinoEssenHlj.stj: Soltesz / Perplies; Leikstj.: Sturminger 
 Nóv 12  Die ZauberfloteSarastroEssenHlj.stj: Soltesz / Perplies; Leikstj.: Ezio Toffolutti 
 Okt 12-Júl 13  Eugene OneginFürst Gremin ruEssenHlj.stj: S Dinić / Märtig; Leikstj.: Sturminger 
 Sep 12-Maí 13  Die Entfuhrung aus dem SerailOsminEssenHlj.stj: Poppen / Perplies; Leikstj.: Mijnssen 
Jún 12  Die Entfuhrung aus dem SerailOsminEssenHlj.stj: Poppen / Perplies; Leikstj.: Mijnssen 
Feb-Mar 12  Eugene OneginFürst Gremin ruEssenHlj.stj: S Dinić / Märtig; Leikstj.: Sturminger 
Jan-Jún 12  The Love for Three OrangesKönig/Köchin deLeipzigHlj.stj: R Kluttig; Leikstj.: Wolfgang Engel 
Des 11-Jan 12  Die ZauberfloteSarastroEssenHlj.stj: Soltesz / Perplies; Leikstj.: Ezio Toffolutti 
Okt-Nóv 11  Der fliegende HollanderDaland deEssenHlj.stj: Soltesz / Feltz; Leikstj.: Kosky 
Sep 11-Feb 12  L'elisir d'amoreDulcamara itEssenHlj.stj: Perplies; Leikstj.: Baesler 
Júl 11  L'elisir d'amoreDulcamaraEssenHlj.stj: G Calvo; Leikstj.: Baesler 
Maí 11  Der FreischutzEin EremitLeipzigHlj.stj: A Schüller;
Apr 11  ParsifalTiturelLeipzigHlj.stj: U Schirmer; Leikstj.: R Aeschlimann 
Apr-Jún 11  ElektraDer Pfleger des OrestLeipzigHlj.stj: U Schirmer; Leikstj.: Konwitschny 
Mar-Jún 11  ConcertBassLeipzigHlj.stj: A Schüller; Leikstj.: Uwe Scholz 
Nóv-Des 10  La bohemeColline itLeipzigHlj.stj: U Schirmer / A Schüller; Leikstj.: Konwitschny 
Okt 10-Jan 11  La traviataIl dottor GrenvilLeipzigHlj.stj: W Lacey; Leikstj.: Homoki 
Okt 10-Apr 11  Die Meistersinger von NurnbergNachtwächterLeipzigHlj.stj: Axel Kober / Trinks; Leikstj.: Biganzoli 
Sep 10-Apr 11  Eugene OneginFürst GreminLeipzigHlj.stj: A Schüller; Leikstj.: Konwitschny 
Sep 10-Jún 11  Die ZauberfloteSarastroLeipzigHlj.stj: W Lacey / Gähres; Leikstj.: Nürnberger 
Sep 10-Jún 11  Il barbiere di SivigliaDon Basilio itLeipzigHlj.stj: W Lacey / A Schüller; Leikstj.: C Guth