2011/12 > Pólland 
*Almenn síða     >Operabase Professional 
2011/12 > Pólland

 Heimsfrumsýning
 Sjaldgæft
 Nýtt verkefni
 Nýtt verkefni hjá þessari stofnun

  
Svíþjóð Litháen
Þýskaland

Pólland
 
Hvíta-Rússland
Tékkland Slóvakía Úkraína

Bydgoszcz, Opera Nova w Bydgoszczy  / 

Hänsel und Gretel (Humperdinck) 17-18 SepHlj.stj: Jerzy Wołosiuk
La bohème (Puccini) 22-25 SepHlj.stj: Andrzej Knap; Leikstj.: Maciej Prus
My Fair Lady (Loewe) 29 Sep-3 OktHlj.stj: Maciej Figas
Nabucco (Verdi) 8-9 Okt
Manru (Paderewski) 15-18 Okt
Carmen (Bizet) 27-29 Okt
Il trovatore (Verdi) 5-6 Nóv
Manru (Paderewski) 3-6 MarHlj.stj: Maciej Figas; Leikstj.: Laco Adamik
La bohème (Puccini) 10-11 MarHlj.stj: Andrzej Knap; Leikstj.: Maciej Prus
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 16-18 MarHlj.stj: Włodzimierz Szymański; Leikstj.: Sławomir Żerdzicki
Tosca (Puccini) 31 Mar-3 AprHlj.stj: Maciej Figas; Leikstj.: Laco Adamik
Il trovatore (Verdi) 11-13 AprHlj.stj: Lukas Beikircher; Leikstj.: Maciej Korwin
Rusalka (Dvořák,A) 28-29 AprHlj.stj: Maciej Figas; Leikstj.: Kristina Wuss
Madame Curie (Sikora) 1 MaíHlj.stj: Wojciech Michniewski; Leikstj.: Marek Weiss
Eugene Oniegin (Tchaikovsky) 6 Maí
Wonderful Town (Bernstein) 8 MaíHlj.stj: Lesław Sałacki; Leikstj.: Zbigniew Macias
Prince Igor (Borodin) 13 MaíHlj.stj: Evgeny Samoilov, Vasily Valitov; Leikstj.: Yuri Alexandrov
Gdansk, Opera Bałtycka  / 
Salome (Strauss) 7 Okt-17 MaíHlj.stj: Dariusz Tabisz; Leikstj.: Marek Weiss
La traviata (Verdi) 22 Okt-27 JanHlj.stj: Tadeusz Kozłowski; Leikstj.: Karolina Sofulak
Madame Curie (Sikora) 23 Nóv-7 MarHlj.stj: Wojciech Michniewski; Leikstj.: Marek Weiss
Halka (Moniuszko) 17-20 DesHlj.stj: Andrzej Straszyński; Leikstj.: Ewelina Pietrowiak
Macbeth (Verdi) 4-8 FebHlj.stj: José Maria Florêncio; Leikstj.: Marek Weiss
Eugene Onegin (Tchaikovsky) 25-29 MarHlj.stj: José Maria Florêncio; Leikstj.: Marek Weiss
Carmen (Bizet) 22-29 AprHlj.stj: Diego Garcia Rodriguez; Leikstj.: Marek Weiss
The Magic Flute (Mozart) 5-8 MaíHlj.stj: José Maria Florêncio; Leikstj.: Marek Weiss
Krakow, Opera Krakowska  / 
Carmen (Bizet) 23 Sep-11 MarHlj.stj: Tadeusz Kozłowski; Leikstj.: Laco Adamik
Madama Butterfly (Puccini) 30 Sep-17 MarHlj.stj: Tomasz Tokarczyk; Leikstj.: Waldemar Zawodziński
Requiem (Verdi) 1 OktHlj.stj: Warcisław Kunc
La traviata (Verdi) 14 Okt-22 JanHlj.stj: Tomasz Tokarczyk; Leikstj.: Krzysztof Nazar
Don Giovanni (Mozart) 21-23 OktHlj.stj: Łukasz Borowicz; Leikstj.: Michał Znaniecki
Lucia di Lammermoor (Donizetti) 29-30 OktHlj.stj: Tadeusz Kozłowski; Leikstj.: Laco Adamik
Der Zigeunerbaron (Strauss,J) 8 Nóv-17 JanHlj.stj: Tomasz Tokarczyk
The Haunted Manor () 12-15 NóvHlj.stj: Piotr Sułkowski; Leikstj.: Laco Adamik
Halka (Moniuszko) 16 Des-22 MaíHlj.stj: Tomasz Tokarczyk; Leikstj.: Waldemar Zawodziński
Die Fledermaus (Strauss,J) 28 Des-29 JanHlj.stj: Tomasz Tokarczyk
Eugeniusz Oniegin (Tchaikovsky) 10-12 FebHlj.stj: Evgeny Volynskiy; Leikstj.: Michał Znaniecki
Carmen (Bizet) 10-11 MarHlj.stj: Tadeusz Kozłowski / Maciej Figas; Leikstj.: Waldemar Zawodziński
Ariadne auf Naxos (Strauss) 24-27 MarHlj.stj: Tomasz Tokarczyk
Rigoletto (Verdi) 31 MarHlj.stj: Tomasz Tokarczyk
Lodz, Teatr Wielki  / 
My Fair Lady (Loewe) 21 Sep-20 Des
La traviata (Verdi) 25 Sep-8 Nóv
Carmen (Bizet) 2 Okt-25 Nóv
Maria Stuarda (Donizetti) 15 Okt-20 NóvHlj.stj: Ruben Silva; Leikstj.: Dieter Kaegi
Die Csárdásfürstin (Kálmán) 21 Okt-29 Des
Gräfin Mariza (Kálmán) 25 Okt
Nabucco (Verdi) 27 Okt
La bohème (Puccini) 6 Nóv
Lucia di Lammermoor (Donizetti) 27 Nóv
The Magic Flute (Mozart) 1 Des
Aida (Verdi) 6 Des
Madama Butterfly (concert) (Puccini) 10-13 Mar
Poznan, Teatr Wielki  / 
Comedy of the Dumb Wife (Kassern) 15-16 OktHlj.stj: Krzysztof Slowinski; Leikstj.: Piotr Kruszczyński
Genoveva (Schumann) 22-23 Okt
La bohème (concert) (Puccini) 5-6 Nóv
Lady Macbeth of Mtsensk (Shostakovich) 10-13 Nóv
Tosca (Puccini) 16 Nóv
The Fairy Queen (Purcell) 18 Nóv
La traviata (Verdi) 22 Nóv
La forza del destino (Verdi) 24 Nóv
Requiem (Verdi) 26 Nóv
Aida (Verdi) 27 Nóv
Ophelia (Prasqual) 29 Nóv
Warszawa, Teatr Wielki - Opera Narodowa / Polish National Opera  / 
Turandot (Puccini) 8 Okt-13 NóvHlj.stj: Patrick Fournillier; Leikstj.: Mariusz Treliński
Oresteïa (Xenakis) 15-18 OktHlj.stj: Franck Ollu; Leikstj.: Michał Zadara
Łucja z Lammermooru (Donizetti) 21-25 OktHlj.stj: Keri-Lynn Wilson; Leikstj.: Michał Znaniecki
Don Giovanni (Mozart) 2-8 DesHlj.stj: Friedrich Haider; Leikstj.: Mariusz Treliński
Halka (Moniuszko) 23 Des-25 JanHlj.stj: Marc Minkowski / Łukasz Borowicz; Leikstj.: Natalia Korczakowska
Nabucco (Verdi) 6-8 JanHlj.stj: Miguel Gomez-Martinez; Leikstj.: Marek Weiss
Wesele Figara (Mozart) 14-22 JanHlj.stj: Roland Bőer; Leikstj.: Keith Warner
Madame Butterfly (Puccini) 2-8 FebHlj.stj: Jan Latham-Koenig; Leikstj.: Mariusz Treliński
Senso (Tutino) 26 Feb-1 MarHlj.stj: Gerd Schaller; Leikstj.: Hugo De Ana
Jakob Lenz (Rihm) 11-18 MarHlj.stj: Wojciech Michniewski; Leikstj.: Natalia Korczakowska
Der fliegende Holländer (Wagner) 16 Mar-29 AprHlj.stj: Rani Calderon; Leikstj.: Mariusz Treliński
Medeamaterial (Dusapin) 4-6 MaíHlj.stj: Franck Ollu; Leikstj.: Barbara Wysocka
Pasażerka (Weinberg) 11-15 MaíHlj.stj: Gabriel Chmura; Leikstj.: David Pountney
Sen nocy letniej (Britten) 25 Maí-12 JúnHlj.stj: Marta Kluczyńska; Leikstj.: Beata Redo-Dobber
Le Rossignol (Stravinsky) 1-2 JúnHlj.stj: Modestas Pitrenas; Leikstj.: Alexander Petrov
Dama pikowa (Tchaikovsky) 14-17 JúnHlj.stj: Andriy Yurkevych; Leikstj.: Mariusz Treliński
La traviata (Verdi) 22-30 JúnHlj.stj: Miguel Gomez-Martinez; Leikstj.: Mariusz Treliński
Zagłada domu Usherów (Glass) 23-29 JúnHlj.stj: Wojciech Michniewski; Leikstj.: Barbara Wysocka
Warszawa, Warszawska Opera Kameralna / Warsaw Chamber Opera  / 
La voix humaine (Poulenc) 12-16 SepHlj.stj: Kai Bumann; Leikstj.: Krzysztof Zanussi
Quo Vadis (Matuszczak) 26-30 SepHlj.stj: Tadeusz Strugała; Leikstj.: Jitka Stokalska
The Burning Fiery Furnace (Britten) 10-14 OktHlj.stj: Kai Bumann; Leikstj.: Maciej Prus
Prometeusz (Matuszczak) 24-28 OktHlj.stj: Tadeusz Strugała; Leikstj.: Jitka Stokalska
Jenůfa (Janáček) 21-25 NóvHlj.stj: Ruben Silva; Leikstj.: Jitka Stokalska
Ja, Kain (Pałłasz) 7-11 JanHlj.stj: Tadeusz Karolak; Leikstj.: Jitka Stokalska
The Rake's Progress (Stravinsky) 23-27 JanHlj.stj: Charles Olivieri-Munroe / Przemysław Fiugajski; Leikstj.: Marek Weiss
Der Kaiser von Atlantis (Ullmann) 6-10 FebHlj.stj: Kai Bumann; Leikstj.: Tomasz Konina
Matrimonio con variazioni (Koffler) 20-24 FebHlj.stj: Przemysław Fiugajski; Leikstj.: Romana Agnel
Polieukt (Krauze) 5-9 MarHlj.stj: Ruben Silva; Leikstj.: Jorge Lavelli
Zbrodnia i kara (Matuszczak) 15-17 Mar
Balthazar (Krauze) 26-28 Mar
Wroclaw, Opera Wrocławska  / 
Don Giovanni (Mozart) 8 Sep-25 Maí
The Tales of Hoffmann (Offenbach) 9 Sep-18 Maí
King Roger (Szymanowski) 10 Sep-30 Maí
Boris Godunov (Mussorgsky) 11 Sep-6 Jún
Sid, the serpent who wanted to sing (Fox) 13 Sep-17 Maí
La traviata (Verdi) 14 Sep-27 Maí
Little Red Riding Hood (Pauer) 15 Sep-29 Maí
Halka (Moniuszko) 16 Sep-22 Maí
The Marriage of Figaro (Mozart) 17 Sep-28 Mar
Die Frau ohne Schatten (Strauss) 18 Sep-5 Maí
Nabucco (Verdi) 20 Sep-22 Mar
Parsifal (Wagner) 24 Sep-2 Jún
Chopin (Orefice) 25 Sep-25 Apr
The Mother of Black-Winged Dreams (Kulenty) 27 Sep-17 Apr
La bohème (Puccini) 28 Sep-19 MaíHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Waldemar Zawodzinski
The Miracles of Mary (Martinů) 29 Sep-31 Maí
Giovanna d'Arco (Verdi) 30 Sep-20 Maí
The Magic Flute (Mozart) 5 Okt-17 Maí
L'elisir d'amore (Donizetti) 6 Okt-13 Maí
Falstaff (Verdi) 8 Okt-31 Mar
Così fan tutte (Mozart) 9 Okt-12 Maí
Carmen (Bizet) 15 Okt-29 MaíHlj.stj: Tomasz Szreder; Leikstj.: Adam Frontczak
The Haunted Manor () 20 Okt-6 Maí
Rigoletto (Verdi) 21 Okt-10 Maí
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 26 Okt-15 Maí
Prince Igor (Borodin) 11-20 Nóv
Alice in Wonderland (Chauls) 25 Nóv-24 Apr
La libertà chiama la libertà (Knapik) 30 Nóv-16 Maí
Puss in Boots (Pawłowski) 6 Des-3 Jún
Marta's Garden (Duchnowski) 7 Des
The Trap (Krauze) 17 Des-27 MarHlj.stj: Tomasz Szreder; Leikstj.: Ewelina Pietrowiak
Die Fledermaus (Strauss,J) 30 Des-8 Jan
Paradise Lost (Penderecki) 22 Jan-4 Maí
Hagith (Szymanowski) 12 Feb
Samson and Delilah (Saint-Saëns) 18 Feb-5 JúnHlj.stj: Chikara Imamura / Tadeusz Zathey; Leikstj.: Michał Znaniecki
Otello (Verdi) 14 Apr-11 MaíHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Michał Znaniecki
Un ballo in maschera (Verdi) 15-17 Jún