2013/14 > Hvíta-Rússland 
*Almenn síða     >Operabase Professional 
2013/14 > Hvíta-Rússland

 Heimsfrumsýning
 Sjaldgæft
 Nýtt verkefni
 Nýtt verkefni hjá þessari stofnun

  
Litháen Lettland
Pólland

Hvíta-Rússland
 
Rússland
Úkraína

Minsk, National Academic Bolshoi Theatre Opera and Ballet  / 

Turandot (Puccini) 8 Sep-8 FebHlj.stj: Vyacheslav Volich; Leikstj.: Mikhail Pandzhavidze
Eugene Onegin (Tchaikovsky,P) 11 Sep-19 JúnHlj.stj: Vyacheslav Volich; Leikstj.: Valery Shishov(original), Alexander Prokhorenko(revival)
Tosca (Puccini) 15 Sep-22 AprHlj.stj: Andrey Ivanov / Andrey Galanov; Leikstj.: Mikhail Pandzhavidze
La traviata (Verdi) 17 Sep-17 JúnHlj.stj: Vyacheslav Volich / Ivan Kostiakhin / Andrey Ivanov; Leikstj.: Susanna Ciryuk
Madama Butterfly (Puccini) 19 Sep-29 JúnHlj.stj: Victor Ploskina, / Vyacheslav Volich / Andrew Galanov / Andrey Ivanov; Leikstj.: Oleg Moralev (original), Galina Galkovskaya(revival)
Carmen (Bizet) 23 Sep-12 JúnHlj.stj: Ivan Kostyahin; Leikstj.: Galina Galkovskaya
Prince Igor (Borodin) 25 Sep-3 JúnHlj.stj: Nikolay Koliadko / Viktor Ploskina / Vyacheslav Volich; Leikstj.: Yury Aleksandrov
Iolanta (Tchaikovsky,P) 27 Sep-3 AprHlj.stj: Andrey Ivanov; Leikstj.: Margarita Izvorska-Elizarieva (original), Oleg Melnikov(revival)
The Impresario (Mozart) 28 Sep-19 MarLeikstj.: Natalia Kuzmenkova
Prima la musica, poi le parole (=) 28 Sep-19 MarLeikstj.: Natalia Kuzmenkova
The Marriage of Figaro (Mozart) 29 Sep-30 NóvHlj.stj: Ivan Kostyakhin / Andrey Ivanov; Leikstj.: Enar Stenberg(original), Victor Skorobogatov(revival)
The Grey Legend (Smolsky) 1 OktHlj.stj: Vyacheslav Volich / Andrey Ivanov; Leikstj.: Alexander Kostiuchenko
The Magic Flute (Mozart) 3 Okt-27 AprHlj.stj: Ivan Kostiakhin / Andrey Ivanov; Leikstj.: Margarita Izvorska-Elizarieva
Nabucco (Verdi) 10 Okt-8 AprLeikstj.: Mikhail Pandzhavidze
Aida (Verdi) 15 Okt-8 JúnHlj.stj: Ivan Kostyakhin / Andrey Galanov
Aleko (Rakhmaninov) 19 Okt-26 JúnHlj.stj: Viktor Ploskina; Leikstj.: Valeriy Anisenko
Un ballo in maschera (Verdi) 22 Okt-24 JúnHlj.stj: Vyacheslav Volich; Leikstj.: Semen Stein
La bohème (Puccini) 24 Okt-5 JúnHlj.stj: Victor Ploskina / Viatcheslav Volich / Andrey Ivanov; Leikstj.: George Isaakian (original), Galina Galkovskaya(revival)
Khovanshchina (Musorgsky) 26 Okt-18 JanHlj.stj: Viktor Ploskina / Andrey Ivanov; Leikstj.: Margarita Izvorska-Elizarieva(original), Oleg Melnikov(revival)
Kashchey the Immortal (Rimsky-Korsakov) 2 Nóv-29 AprHlj.stj: Andrey Galanov; Leikstj.: Galina Galkovskaya
Der fliegende Holländer (Wagner) 10 Des-6 MaíHlj.stj: Manfred Mayrhofer; Leikstj.: Hans-Joachim Frey
The Telephone (Menotti) 12 Des
La Voix humaine (Poulenc) 12 Des
Un ballo in maschera (Verdi) 13 Des
Rita (Donizetti) 14 Des-25 FebHlj.stj: Ivan Kostiakhin; Leikstj.: Natalia Kuzmenkova
The Bear (Kortes) 14 Des
Snegurotchka (Rimsky-Korsakov) 22 Des-11 MarHlj.stj: Andrey Ivanov; Leikstj.: Susanna Tsiryuk
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 24 Des-10 JúnHlj.stj: Nikolay Kolyadko / Vyacheslav Volich; Leikstj.: Mikhail Pandzhavidze
Rigoletto (Verdi) 1 Mar-1 JúnHlj.stj: Oleg Lesun / Andrew Ivanov; Leikstj.: Neeme Kuningas
The Queen of Spades (Tchaikovsky,P) 22 Maí-15 JúnHlj.stj: Ivan Kostiakhin; Leikstj.: Plamen Kartaloff